ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
39

• หญิง
36

รวม
75


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
5

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
42

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
2

• ไม่ระบุ
26


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
8

• แผนกวิชาช่างยนต์
8

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
2

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
4

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
6

• แผนกวิชาบัญชี
5

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกวิชาการตลาด
4

• แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ
3

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
2

• งานประชาสัมพันธ์
6

• งานบุคลากร
4

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
5

• งานอาคารสถานที่
10

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
3

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
2

• งานความร่วมมือ
11

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
14

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
4

• งานปกครอง
14

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
16

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
14

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
9

• งานครูที่ปรึกษา
6

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
7

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
6

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
11

• งานทะเบียน
4

• งานวัดผลและประเมินผล
3

• งานสื่อการเรียนการสอน
3

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
5

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
2

• งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
5

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
3

• ผู้ดูแลระบบหลัก
2




นายอาณัติชัย จันทิวาสน์
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายเชาวฤทธิ์ อยู่บ้านคลอง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายนุพล ไชศรีจันทร์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายพิทยาธรณ์ แจ่มศรี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร





นางพรมานี บัวแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอุเทน บุญธปัญญา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายจักรพงษ์ เพชรประดับ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายชรินทร์ ฟักรักษา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายอนรรฆพนธ์ คลังชำนาญ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้า



นางสาวสิริกัญญานี อินตา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาบัญชี



นางสาวทิพรัตน์ กวี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวศุภรัตน์ แตงน้อย
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



นางสาวรัศมี ตาหลวง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ



นายอาทิตย์ ศรีเตว็ด
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ





นางสาวสุลีพร แก้วพงษ์
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวสายสุนีย์ เนียมกำเนิด
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นางสาวมนสิชา มะเรือง
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นางจรรยาภรณ์ ยิ้มจันทร์
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางสาวสุภาพร ใยดี
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายนฤชา ลิ่มภูษิตเจริญ
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นายพิเชษฐ์ เกียรติวิภาค
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายจารสินทร์ จันทร์อำพล
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางจีรารัตน์ เป็นสุข
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายสมชาย จุลเกตุ
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



ชัชฎาพร อ่อนกล
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นางจินตนา หมื่นวงษ์เทพ
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายอาณัติ อินมั่น
หัวหน้างาน งานปกครอง



นางสาวปรินทร์รัตน์ ภานิชวัชโยธิน
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายพันธ์ศักดิ์ แสนอินต๊ะ
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



นายอำนาจ อยู่รัตน์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายอรรถพร กอก็ศรี
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นางสาวนาตยา ศุภจิตรานนท์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธนกานต์ แพลอย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า





นายยงยุทธ คงผดุง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางฐปนิดา ตั้งสุวรรณกูล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวดวงกมล แบบกัน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายณรงค์ศักดิ์ แย้มวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายยุทธนา ปาคา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายสุรเชษฐ นกพึ่ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายฐิติพงษ์ อ่อนสี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นางสาวฐิฌาภรณ์ ไฝ่ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายชัยยศ ปานจิ๋ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



ว่าที่ร้อยตรีธนพันธ์ เนียมกลั่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า



นายวีรพร ลอยทับเลิศ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า



นายเสฏฐพล มาลา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า



นางสาวกัญญณิช อ่วมภักดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาบัญชี



นายภาวิชญ์ แก้วคำอ้าย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวผ่องศรี ชูยิ้ม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาวนพกมล แจ่มสว่าง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด





นางสาวศิวาพร สาระเกตุ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวประภัสสร ไพรรณ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



นางสาวสุธีกานต์ ท้วมทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางสาวจริยา ยี่โถ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นางสาวสุชาดา ศรีเกษตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวริศารัศม์ พิพัฒจินดาสกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นางสาวพิมชนก เสถียรดี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสินีรัตน์ คงผดุง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางสาวนิสร เชาว์พรประสิทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางปริศนา ทองสัมฤทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ



นางอมรรัตน์ ปานเขียว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวมุกรวี ยาภิรมย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นางพรทิพย์ เชียงจันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล



นายธีระวัฒน์ แท่นทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นางมาลี วิเวก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายจันที พรมหงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นางประมวล พูลเกษร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายประทุม ทิมคำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายระหาด โพธิ์ใจ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายลวง เสนาะเสียง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายเฉลิม ภูมิเมือง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายอดุล เกี่ยวพันธ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)





นายณัฐพล ทิมฉิม
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา





สุรดนัย อ่องเมือง
ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์